Máy cắt giấy điện lập trình E4606TV8 - khổ 46cm
Test máy cắt giấy điện lập trình E4606-TV8 trước khi giao khách hàng
giới thiệu và hướng dẫn sử dụng MÁY CẮT GIẤY điện E4606-TV8 Khổ 460mm
29,000,000 VND(Giá chưa bao gồm VAT)
Số lượng:
Hỗ trợ mua hàng
Hỗ trợ Online
 Hỗ trợ bán hàng
Mail đặt hàng: mucincuongphat@gmail.com
Skype Skype
Thông tin kỹ thuật
  • Tên sản phẩm : Máy cắt giấy điện lập trình E4606TV8
  • Loại bàn cắt giấy; Bàn cắt giấy điện lập trình
  • Khổ giấy cắt tối đa: 460mm x 460mm
  • Độ dày cắt: 60mm
  • Đô chính xác cắt: nhỏ hơn 0.4mm
  • Chế độ cắt: động cơ điện
  • Công suất điện áp: 220V(110V)50Hz(60Hz); 150W
  • Màn hình hiễn thị: màn hình LCD 7inch
  • Chất liệu :Thép
  • Kích thước máy: 870 x 680 x 1170 mm
  • Trọng lượng máy:  160 kg
  • Xuất xứ: Trung quốc
  • Giao hàng : Toàn quốc, miễn phí Tphcm
Thông tin chi tiết
MÁY CẮT GIẤY ĐIỆN LẬP TRÌNH E4606TV8
Máy cắt giấy điện lập trình E4606TV8 có 4 chế độ cắt vô cùng ưu việt, đặc biệt chế độ Quick:
- Chế độ cắt thủ công: máy cắt theo kích thước bạn nhập.
- Chế độ cắt chia đều: thường được dùng để cắt cardvisit, name card, thẻ bài,… Ví dụ: bạn có giấy khổ 400mm, cần chia đều ra thành khổ 50mm, chỉ cần cài đặt và máy tự động cắt theo yêu cầu.
   Test máy cắt giấy điện lập trình E4606TV8
Đặc điểm nỗi bật của máy cắt giấy điện lập trình E4606TV8:
–  Dao cắt nghiêng, cắt dễ dàng hơn đặc biệt khi cắt giấy dày.
– Thiết kế đèn cảnh báo hai bên cho điều kiện làm việc an toàn, nhanh chóng và trực quan.
– Thiết kế điều khiển thao tác cắt bằng hai tay, vận hành an toàn.
– Độ sâu dao điều chỉnh bên ngoài, dễ vận hành.
– Màn hình màu cảm ứng 7 inch điều khiển thông minh, có nhiều chức năng; có thể tự kiểm tra lỗi. Lập trình gần 100 chương trình cắt. (100 nhóm cắt, mỗi nhóm gồm 96 đường cắt).
– Động cơ cắt êm, không gây tiếng ồn.
– Khung máy được đúc thép cao cấp, thiết kế chắc chắn, bền bỉ, thân thiện với người dùng.
– Cấu trúc đẩy giấy trục vít dẫn hướng đôi, độ chính xác cao.
– Chức năng cắt giấy theo lập trình cài đặt sẵn, dễ dàng điều chỉnh.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY CẮT GIẤY ĐIỆN LẬP TRÌNH E4606TV8
Ký hiệu E4606TV8
Kích thước cắt lớn nhất (Rộng x Dài) 460 x 460 mm
Kích thước cắt nhỏ nhất
(khoảng cách sau lưỡi dao)
40 mm
Độ dày cắt tối đa 60 mm
Độ chính xác cắt ± 0.3mm
Chế độ cắt Động cơ điện
Nguồn điện 220V (110V) 50Hz (60Hz) 1.3kw
Kích thước máy (D x R x C) 870 x 680 x 1170 mm